วันที่ ๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๗ ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีนายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล พร้อมด้วยหัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อปรึกษาหารือร่วมกันในเรื่องงานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ซักซ้อมความเข้าใจเกี่ยวกับการวัดประเมินผล การรับนักเรียน ปีการศึกษา ๒๕๖๗ และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/398142195_726398162860338_8880670149223521522_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๗ ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖