วันที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๑๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายศรชัย โชติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๗ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีหัวหน้างาน และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศรีปราชญ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/402114531_736145678552253_2329721299189709978_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๗/๒๕๖๖