วันที่ ๒๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๘ ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีหัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อปรึกษาหารือร่วมกันในเรื่องนโยบายและจุดเน้นของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ – ๒๕๖๘ การจัดแผนชั้นเรียน การสอบชิงแชมป์เยาวชนคนเก่ง ครั้งที่ ๑๕ การนิเทศติดตามของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานในโครงการวิทยาศาสตร์พลังสิบ และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/405100277_737843295049158_8333885006513379311_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๘ ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖