วันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๑๐ ภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีหัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อปรึกษาหารือร่วมกันในเรื่องการรับนักเรียน ปีการศึกษา ๒๕๖๗ และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/416361447_766574598842694_4346077040707728583_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานวิชาการ ครั้งที่ ๑๐ ภาคเรียนที่ ๒/๒๕๖๖