วันที่ ๒๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นางวันดี แป้นสุข ฮอฟสตาด รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๑ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีหัวหน้างาน หัวหน้ากลุ่มสาระฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช เพื่อเตรียมความพร้อมในการทำกิจกรรม ของภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ และแจ้งข้อราชการอื่น ๆ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/444479292_851929680307185_6177903041060332592_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน ครั้งที่ ๑ ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗