วันอาทิตย์ที่ ๓๑ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานกล่าวต้อนรับผู้ปกครองนักเรียนในการมอบตัวนักเรียนเข้าเป็นนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร พร้อมด้วยภาคีเครือข่าย ร่วมให้การต้อนรับ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/434351124_815304830636337_8648486183592396539_n.jpg)
การมอบตัวนักเรียนเข้าเป็นนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗