วันที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/411645356_753417810158373_4119390574245161946_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ