วันที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ คณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช รุ่นที่ ๑๐๖ เข้าร่วมประชุมกับรุ่นพี่ศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมการจัดงานร่มจันกัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/441412702_122147022116184108_2320735043174506271_n.jpg)
คณะกรรมการสภานักเรียนฯ ร่วมประชุมกับรุ่นพี่ศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมการจัดงานร่มจันกัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑