วันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ ตัวแทนศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ ในนามประธานจัดงานร่มจัน กัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑ นำรายได้ส่วนหนึ่งจากการจัดงาน มอบให้น้อง ๆ วงโยธวาทิตโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช (K.N.Band) จำนวน ๒๐,๐๐๐ บาท เพื่อสนับสนุนการทำกิจกรรมต่าง ๆ ต่อไป
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/447788397_405808972459274_3510191574115728482_n.jpg)
ตัวแทนศิษย์เก่ากัลยาณีฯ รุ่นที่ ๘๐ ในนามประธานจัดงานร่มจัน กัลยาณีฯ ครั้งที่ ๒๑ นำรายได้ส่วนหนึ่งจากการจัดงาน มอบให้น้อง ๆ วงโยธวาทิตโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช (K.N.Band)