วันที่ ๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๑.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานกล่าวต้อนรับ ดร.สมพร สังวาระ ผู้อำนวยการโรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) พร้อมด้วยสมาคมผู้ปกครองและครู เนื่องในโอกาสศึกษาดูงาน โดยมีสมาคมผู้ปกครองและครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร ร่วมให้การต้อนรับและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/438299178_836313491868804_1838502908378174136_n.jpg)
ต้อนรับคณะจากโรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) พร้อมด้วยสมาคมผู้ปกครองและครู เนื่องในโอกาสศึกษาดูงาน