วันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. ชาวกัลยาณีศรีธรรมราช ซึ่งมีนายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ดร.อมรรัตน์ โสธารัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครศรีธรรมราช องค์กรเครือข่ายโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับท่านวัชรเรศร วิวัชรวงศ์ (ท่านอ้น) โอกาสเดินทางเยือนนครศรีธรรมราช กราบอนุสาวรีย์ศรีปราชญ์ ซึ่งประดิษฐานอยู่ที่โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช และร่วมบันทึกภาพกับคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร ตลอดทั้งประชาชนที่เดินทางมาให้การต้อนรับ
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/432983902_809800481186772_5936674024853927139_n-scaled.jpg)
ต้อนรับท่านวัชรเรศร วิวัชรวงศ์ (ท่านอ้น) โอกาสเดินทางเยือนนครศรีธรรมราช กราบอนุสาวรีย์ศรีปราชญ์