วันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล พร้อมด้วยคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ให้การต้อนรับนางยุพาพร เกิดขุมทอง และคณะจากโรงเรียนทีปราษฏร์พิทยา จังหวัดสุราษฎร์ธานี เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/428031631_845514140948739_2026073503485879363_n.jpg)
ต้อนรับนางยุพาพร เกิดขุมทอง เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ