วันที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล พร้อมด้วยคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ให้การต้อนรับนางสาวปัทมา เสือแก้ว และคณะจากโรงเรียนทุ่งสง เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/440466031_842839927882827_6030062948874490251_n.jpg)
ต้อนรับนางสาวปัทมา เสือแก้ว และคณะจากโรงเรียนทุ่งสง เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ