วันที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ กล่าวต้อนรับผู้บริหาร และนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา จากมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช เนื่องในโอกาสศึกษาดูงานการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา โดยมีคณะครูกลุ่มบริหารงานวิชาการ ร่วมให้การต้อนรับและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/425495563_780266097473544_6986491516100877534_n.jpg)
ต้อนรับผู้บริหาร และนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต จากมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช เนื่องในโอกาสศึกษาดูงาน