วันอาทิตย์ที่ ๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับและให้โอวาทนักเรียนที่มาสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ประเภทโครงการห้องเรียนพิเศษ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/428605443_790942209739266_274057208464472134_n.jpg)
บรรยากาศการสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ประเภทโครงการห้องเรียนพิเศษ