วันจันทร์ที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับและให้โอวาทนักเรียนที่มาสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ประเภทโครงการห้องเรียนพิเศษ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/428696922_795692022597618_1553556792642438897_n.jpg)
บรรยากาศการสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ประเภทโครงการห้องเรียนพิเศษ