วันที่ ๑๖ มกราคม ๒๕๖๗ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากร ร่วมงานวันครู “ครูดีสอนดี ศิษย์ดีเรียนดี มีความสุข” ครั้งที่ ๖๙ ประจำปี ๒๕๖๗ ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ จังหวัดนครศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/4-18-1-2567-3.jpg)
ผู้บริหารและคณะครู ร่วมงานวันครู “ครูดีสอนดี ศิษย์ดีเรียนดี มีความสุข” ครั้งที่ ๖๙ ประจำปี ๒๕๖๗