วันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีมอบป้ายคณะสีและธงคณะสี การแข่งขันกรีฑาคณะสีโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๗ ในธีมงานสังสรรค์ของเหล่าทวยเทพ (Gala Festival of the four goddess) ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/442487596_847513324082154_3573685885288737343_n.jpg)
พิธีมอบป้ายคณะสีและธงคณะสี การแข่งขันกรีฑาคณะสีโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๗