วันที่ ๕ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีมอบเกียรติบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติ คณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช รุ่นที่ ๑๐๕ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เพื่อเป็นการสร้างขวัญกำลังใจ แก่คณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ที่ปฏิบัติหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายอย่างเต็มความสามารถ ด้วยความตั้งใจ มีความรักสามัคคีเป็นหนึ่งเดียวกัน ร่วมแรงร่วมใจในการทำคุณประโยชน์ให้กับส่วนรวม สร้างชื่อเสียงเกียรติยศให้กับโรงเรียน ปฏิบัติตนเป็นแบบอย่างที่ดีแก่รุ่นน้อง เพื่อน ๆ นักเรียน และเป็นแบบอย่างที่ดีต่อสังคม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/415070369_763021199198034_8153419036618120853_n.jpg)
พิธีมอบเกียรติบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติ คณะกรรมการสภานักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช รุ่นที่ ๑๐๕