วันที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีมอบเกียรติบัตรยกย่องเชิดชูเกียรติแก่นักเรียนที่ได้รับคัดเลือกตามโครงการ “คนดี ศรีกัลยาณี” และพิธีมอบทุนเครือข่ายผู้ปกครองโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีนายสิงห์ กาญจนอารี ประธานคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครอง กล่าวรายงาน ทั้งนี้ ได้รับเกียรติจากนางบุญงาม ไชยรักษ์ ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยภาคีเครือข่าย ผู้บริหาร คณะครู บุคลากร นักเรียน และผู้ปกครอง ร่วมเป็นเกียรติ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/422856649_777940837706070_1287228232097315780_n.jpg)
พิธีมอบเกียรติบัตรโครงการ “คนดี ศรีกัลยาณี” และมอบทุนเครือข่ายผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖