วันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จัดพิธีมอบเข็มนางฟ้าแก่คณะกรรมการสภานักเรียน รุ่นที่ ๑๐๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ โดยมีนายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมมอบเข็ม เพื่อเป็นการยกย่องเชิดชูเกียรติ สร้างขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงาน
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/405308063_741771597989661_6193534229168166205_n.jpg)
พิธีมอบเข็มนางฟ้าแก่คณะกรรมการสภานักเรียน รุ่นที่ ๑๐๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๖