วันที่ ๙ เมษายน ๒๕๖๗ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ในนามตัวแทนโรงเรียน ร่วมกับสมาคมศิษย์เก่ากัลยาณีศรีธรรมราช โดยศิษย์เก่ารุ่นที่ ๘๐ มอบอุปกรณ์เพื่อความปลอดภัยสำหรับใช้ในการกู้ภัย แก่มูลนิธิมหากุศลใต้เต็กเซี่ยงตึ๊งนครศรีธรรมราช และมูลนิธิประชาร่วมใจ องค์การสถานสาธารณกุศล
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/435124249_820860276747459_5087967197578476277_n.jpg)
มอบอุปกรณ์เพื่อความปลอดภัยสำหรับใช้ในการกู้ภัย แก่มูลนิธิมหากุศลใต้เต็กเซี่ยงตึ๊งนครศรีธรรมราช และมูลนิธิประชาร่วมใจ