วันที่ ๒๓ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบเงินสนับสนุนงานกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน กิจกรรมในเครื่องแบบ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ซึ่งจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๒๕ – ๒๗ มกราคม ๒๕๖๗ โดยมีตัวแทนครูผู้กำกับแต่ละค่ายย่อย เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/420918117_774060064760814_1194420921744106687_n.jpg)
มอบเงินสนับสนุนงานกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน กิจกรรมในเครื่องแบบ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖