วันอาทิตย์ที่ ๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๕.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียน พร้อมด้วยภาคีเครือข่าย ร่วมกิจกรรมเดิน-วิ่งกัลยาณีฯ มินิมาราธอน ครั้งที่ ๔ (Kanlayanee Mini Marathon#4) จัดโดยสมาคมศิษย์เก่ากัลยาณีศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__20955187.jpg)
ร่วมกิจกรรมเดิน-วิ่งกัลยาณีฯ มินิมาราธอน ครั้งที่ ๔ (Kanlayanee Mini Marathon#4) จัดโดยสมาคมศิษย์เก่ากัลยาณีศรีธรรมราช