วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางวันดี แป้นสุข ฮอฟสตาด รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียนโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะครู บุคลากร และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ ณ สนามหน้าเมือง อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช โดยมีนายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธี
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/447681700_856898176477002_8836675550592427251_n.jpg)
ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี