วันเสาร์ที่ ๑๓ มกราคม ๒๕๖๗ แกนนำศูนย์ครอบครัวพอเพียงโรงเรียนกัลยาศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะกรรมการสภานักเรียน รุ่นที่ ๑๐๖ และนักศึกษาวิชาทหาร ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี ๒๕๖๗ ณ สโมสรรื่นฤดี ค่ายวชิราวุธ ตำบลปากพูน อำเภอเมือง จังหวัดนครศรีธรรมราช
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/419720825_771579345011070_4437734061392689229_n.jpg)
แกนนำศูนย์ครอบครัวพอเพียงโรงเรียนกัลยาศรีธรรมราช พร้อมด้วยคณะกรรมการสภานักเรียน รุ่นที่ ๑๐๖ และนักศึกษาวิชาทหาร ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี ๒๕๖๗