วันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการกิจกรรมอบรมค่ายพลศึกษา นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๒๓ – ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ร่วมกิจกรรม ณ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ฝั่ง ๒
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/428629224_793447712822049_1902593454366177029_n.jpg)
โครงการกิจกรรมอบรมค่ายพลศึกษา นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ปีการศึกษา ๒๕๖๖