วันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจวินัยจราจร นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๒๓ – ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร ร่วมกิจกรรม ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/428619986_793423412824479_3423509058598713731_n.jpg)
โครงการขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจวินัยจราจร นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓