กิจกรรมอบรมเสริมทักษะโค้ดดิ้ง ผ่านบอร์ด Kidbright ของนักเรียนโครงการ SMGP ม.๑๑๐ และ ม.๑๑๑ ระหว่างวันที่ ๒๘ – ๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๖
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/395394528_811295444338220_8155005646770411902_n.jpg)
กิจกรรมอบรมเสริมทักษะโค้ดดิ้ง ผ่านบอร์ด Kidbright ของนักเรียนโครงการ SMGP
กิจกรรมอบรมเสริมทักษะโค้ดดิ้ง ผ่านบอร์ด Kidbright ของนักเรียนโครงการ SMGP ม.๑๑๐ และ ม.๑๑๑ ระหว่างวันที่ ๒๘ – ๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๖
คลิกดูภาพกิจกรรม