วันที่ ๓๑ ตุลาคม ๒๕๖๖ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมการเก็บเงินบำรุงการศึกษา ปี ๒๕๖๗ โดยมีนายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล พร้อมด้วยคณะครูที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศรีปราชญ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/397885179_725845796248908_5104267684953679132_n.jpg)
การประชุมการเก็บเงินบำรุงการศึกษา ปี ๒๕๖๗