วันที่ ๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช/นายกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานฝ่ายพิธีการในการจัดงานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ซึ่งจะจัดขึ้นระหว่างวันที่ ๑๕ – ๑๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ และโรงเรียนโยธินบำรุง โดยมีคณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/397999292_726491469517674_288831760065130025_n.jpg)
การประชุมคณะทำงานฝ่ายพิธีการในการจัดงานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖