วันที่ ๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช/นายกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการคัดสรรสมาชิกสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาแห่งประเทศไทย (ส.บ.ม.ท.) เรื่องแต่งตั้งคณะกรรมการคัดสรรสมาชิกสมาคมผู้บริหาร จังหวัดนครศรีธรรมราช ที่มีผลงานดีเด่นระดับจังหวัด ประเภท ผู้บริหารสถานศึกษาที่มีผลงานดีเด่น ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ ณ ห้องประชุมศรีปราชญ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/397993850_727039309462890_8909994601192723626_n.jpg)
ประชุมเรื่องการแต่งตั้งคณะกรรมการคัดสรรสมาชิกสมาคมผู้บริหาร จังหวัดนครศรีธรรมราช ที่มีผลงานดีเด่นระดับจังหวัด