วันที่ ๗ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๑.๐๐ น. ผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ให้การต้อนรับนางกนกพร เดชเดโช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช และคณะจากหลักสูตรการเมืองการปกครองในระบอบประชาธิปไตยสำหรับนักบริหารระดับสูง รุ่น ๒๗ เนื่องในโอกาสศึกษาดูงาน เยี่ยมชมโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2023/11/399908021_729131629253658_7449452205898500386_n.jpg)
ต้อนรับนางกนกพร เดชเดโช นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช และคณะ ปปร.๒๗