วันที่ ๒๑ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นางวันดี แป้นสุข ฮอฟสตาด รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานทั่วไป นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล คณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ให้การต้อนรับนายศักย์ปวีณ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ เนื่องในวาระบรรจุแต่งตั้งเข้ารับราชการครู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช และนางวิไลวรรณ สามสุวรรณ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมทั้งให้การต้อนรับคณะจากโรงเรียนโยธินบำรุง ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/402630491_736794578487363_3239490460111219447_n.jpg)
ต้อนรับนายศักย์ปวีณ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ เนื่องในวาระบรรจุแต่งตั้งเข้ารับราชการครู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ และนางวิไลวรรณ สามสุวรรณ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งครู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์