วันที่ ๑ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับผู้บริหาร คณะครู และบุคลากร จากโรงเรียนวิเชียรมาตุ จังหวัดตรัง เนื่องในโอกาสศึกษาดูงานในด้านการบริหารจัดการวิชาการ และงานห้องเรียนพิเศษ ตามโครงการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาเพื่อพัฒนาศักยภาพข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยมีนายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานวิชาการ นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล คณะครู และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมให้การต้อนรับและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/405336280_742392464594241_2786595231976677392_n.jpg)
ต้อนรับผู้บริหาร คณะครู และบุคลากร จากโรงเรียนวิเชียรมาตุ จังหวัดตรัง เนื่องในโอกาสศึกษาดูงาน