วันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. งานระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน กลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช จัดโครงการพัฒนาพฤติกรรมนักเรียนตามระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ โดยมีนายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช พร้อมด้วยนายศรชัย โชติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน คณะครู และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมกิจกรรม ณ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/405369668_744537337713087_8959999599084946722_n.jpg)
โครงการพัฒนาพฤติกรรมนักเรียนตามระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ของนักเรียนระดับชั้น ม.๓ และ ม.๖