วันที่ ๖ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช/ประธานสหวิทยาเขตกัลยาณี เข้าร่วมการประชุมเพื่อปรึกษาหารือในการดำเนินการแต่งตั้งคณะกรรมการบริหารงาน สหวิทยาเขตกัลยาณี และการขับเคลื่อนการดูแลช่วยเหลือโรงเรียนขนาดเล็กในสหวิทยาเขตกัลยาณี โดยมีผู้บริหารในสังกัดสหวิทยาเขตกัลยาณี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมโรงเรียนตรีนิมิตรวิทยา ตำบลท่าเรือ อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/408445822_745749484258539_1466855136945848235_n.jpg)
การประชุมเพื่อปรึกษาหารือในการดำเนินการแต่งตั้งคณะกรรมการบริหารงาน สหวิทยาเขตกัลยาณี และการขับเคลื่อนการดูแลช่วยเหลือโรงเรียนขนาดเล็ก