วันที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช /ประธานสหวิทยาเขตกัลยาณี เป็นประธานในการประชุมกลุ่มสหวิทยาเขตกัลยาณี ครั้งที่ ๔/๒๕๖๖ เรื่องการขับเคลื่อนโครงการบริหารจัดการโรงเรียนขนาดเล็ก ในสหวิทยาเขตกัลยาณี โดยมีคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/409140076_746357800864374_2363794472027092804_n.jpg)
การประชุมกลุ่มสหวิทยาเขตกัลยาณี ครั้งที่ ๔/๒๕๖๖ เรื่องการขับเคลื่อนโครงการบริหารจัดการโรงเรียนขนาดเล็ก ในสหวิทยาเขตกัลยาณี