วันที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน และกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/409887473_749736420526512_6006498613862841140_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน และกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์