วันที่ ๑๔ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา และกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/01/409720897_749752070524947_83337302225079530_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา และกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม