วันที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธียกย่องเชิดชูเกียรติ การมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ทำความดีมีคุณธรรม ตามโครงการ “ของหายได้คืน” พร้อมทั้ง มอบเกียรติบัตร “นักเรียนดี ผลการเรียนดีเด่นเฉลี่ยรวม ๔.๐๐” ภาคเรียนที่ ๑ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ จัดโดยกลุ่มบริหารงานกิจการนักเรียน โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช โดยมีคณะผู้บริหาร ครู และบุคลากร พร้อมด้วย นายสิงห์ กาญจนอารี ประธานเครือข่ายผู้ปกครอง ร่วมเป็นเกียรติ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/411608422_752331656933655_3884772684504487371_n.jpg)
มอบเกียรติบัตร โครงการ “ของหายได้คืน” และ “นักเรียนดี ผลการเรียนดีเด่นเฉลี่ยรวม ๔.๐๐”