วันที่ ๑๙ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย และศิลปะพื้นบ้าน งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีคณะผู้บริหาร และครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ร่วมเป็นเกียรติ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/410282572_752852753548212_3997224844575884911_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย และศิลปะพื้นบ้าน