วันที่ ๒๒ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในการมอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ ๓๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖ โดยมีคณะผู้บริหาร และครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ร่วมเป็นเกียรติ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/412955829_754692013364286_324560952473233877_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ