วันที่ ๑๕ มกราคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน กิจกรรมติวเข้มตะลุยโจทย์ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ตามที่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ จะเข้าทดสอบ A-Level ในระหว่างวันที่ ๑๕ – ๑๙ มกราคม ๒๕๖๗ เพื่อให้การทดสอบครั้งนี้นักเรียนมีระดับคะแนนสูงขึ้น
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/02/419663412_769077595259061_1374085277808471931_n.jpg)
โครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน กิจกรรมติวเข้มตะลุยโจทย์ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖