วันที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับคณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เนื่องในโอกาสประชุมคณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครศรีธรรมราช โดยมีคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/428601951_792817966218357_6956101672647089063_n.jpg)
ต้อนรับคณะอนุกรรมการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา