วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช มอบหมายให้นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานงบประมาณและบุคคล พร้อมด้วยนางวันดี แป้นสุข ฮอฟสตาด รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานทั่วไป ตัวแทนครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา และครูที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับตัวแทนจากโรงพยาบาลธนบุรี ทุ่งสง ที่มอบเงินสนับสนุนแก่ผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอลเยาวชนชาย รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชิงแชมป์ประเทศไทย 2024 SDN FUTSAL No L CUP ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่ทำการแข่งขันที่สนามฟุตซอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ณ สำนักงานผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/03/431622723_801042418729245_8474642988623421120_n.jpg)
โรงพยาบาลธนบุรี ทุ่งสง มอบเงินสนับสนุนแก่ผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอลเยาวชนชาย รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชิงแชมป์ประเทศไทย