วันเสาร์ที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๔๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช กล่าวต้อนรับและให้โอวาทนักเรียนที่มาสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗ ประเภทห้องเรียนปกติ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/432779710_810400951126725_2382687569510221177_n.jpg)
การสอบเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗