วันเสาร์ที่ ๓๐ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช เป็นประธานกล่าวต้อนรับผู้ปกครองนักเรียนในการมอบตัวนักเรียนเข้าเป็นนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร ครูและบุคลากร พร้อมด้วยภาคีเครือข่าย ร่วมให้การต้อนรับ ณ อาคารอเนกประสงค์ ๑๐๐ ปี กัลยาณีฯ
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/433442778_814763560690464_3874809389458795992_n.jpg)
การมอบตัวนักเรียนเข้าเป็นนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑