ขอแสดงความยินดีกับนายไสว เขียวจันทร์ กรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ได้รับรางวัลกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานดีเด่น ประจำปี ๒๕๖๖ จากสมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย
คลิกดูภาพกิจกรรม
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/435671007_817891113711042_800885571704527439_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนายไสว เขียวจันทร์ กรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช ได้รับรางวัลกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานดีเด่น