วันที่ ๑๗ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสง่า นาวารัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช/นายกสมาคมสภาผู้ปกครองและครูจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกองค์กรดีเด่นและบุคคลดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๗ โดยมีครูและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ สำนักงานผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช
![](https://www.kanlayanee.ac.th/home/wp-content/uploads/2024/07/436227527_825952862904867_5711386854952590278_n.jpg)
การประชุมคณะกรรมการคัดเลือกองค์กรดีเด่นและบุคคลดีเด่น ประจำปีพุทธศักราช ๒๕๖๗